GGRate

Súng trường

Xem skin trong danh mục “Súng trường”, mở mẫu vũ khí cần tìm và so sánh lớp hoàn thiện, tình trạng cùng giá thị trường.

Sheet Lightning Hàng hạn chế · Súng trường Souvenir

Bộ sưu tập

Ưu đãi 25K Chợ 37
Spider Lily Hàng hạn chế · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 26K Chợ 39
Steel Work Hạng công nghiệp · Súng trường Souvenir
Ưu đãi 57K Chợ 34
Temukau Mật vụ · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 36K Chợ 35
The Emperor Mật vụ · Súng trường StatTrak Souvenir

Bộ sưu tập

Ưu đãi 19K Chợ 37
Tooth Fairy Hạng tuyệt mật · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 31K Chợ 36
Tornado Hạng công nghiệp · Súng trường Souvenir
Ưu đãi 12K Chợ 31
Turbine Hàng hạn chế · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 31K Chợ 33
Urban DDPAT Hạng công nghiệp · Súng trường Souvenir

Bộ sưu tập

Ưu đãi 32K Chợ 35
Zirka Hàng hạn chế · Súng trường StatTrak Souvenir

Bộ sưu tập

Ưu đãi 5K Chợ 32
Zubastick Hạng Mil-Spec · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 30K Chợ 34
龍王 (Long Vương) Hạng tuyệt mật · Súng trường StatTrak Souvenir

Bộ sưu tập

Ưu đãi 28K Chợ 34
Arctic Camo Panels Hạng công nghiệp · Súng trường Souvenir
Khoảng giá
Ưu đãi 10K Chợ 30
Army Sheen Hạng tiêu dùng · Súng trường Souvenir
Khoảng giá
Ưu đãi 2K Chợ 34
Assault Hạng Mil-Spec · Súng trường StatTrak Souvenir

Bộ sưu tập

Khoảng giá
Ưu đãi 9K Chợ 33
Bloodsport Hạng tuyệt mật · Súng trường StatTrak Souvenir

Bộ sưu tập

Ưu đãi 8K Chợ 33
Blueprint Hạng Mil-Spec · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 9K Chợ 34
Brass Hạng Mil-Spec · Súng trường Souvenir

Bộ sưu tập

Ưu đãi 1K Chợ 29
Caged Hạng Mil-Spec · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 19K Chợ 36
Carbon Fiber Hạng công nghiệp · Súng trường Souvenir

Bộ sưu tập

Khoảng giá
Ưu đãi 14K Chợ 34
Cardiac Hạng tuyệt mật · Súng trường StatTrak Souvenir
Ưu đãi 5K Chợ 31